Thursday, May 17, 2012

BBA 2012: KAMA UKILEWA NDO UNATUKANA HIVI, WANYWAJI KUWENI MAKINI


Maana unaweza hata ukanywa maji mengi sana ukalewa, "nawaza tu kwa sauti"

7 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Kaaazi kwelikweli hayo majina waliyokuwa wanaitana, na hayo matusi duh! kweli pombe si maji...

emu-three said...

Pombe sio maji...na pombe ni chachandu ya Ibilisi..Tupo pamoja

Simon Kitururu said...

:-(

Ester Ulaya said...

yaani Yasinta hayo majina makali kwakweli, Emu-three kweli kabisa Mzee wa kuwaza kwa sauti Kitururu upo?

Simon Kitururu said...

Nipo Dada yangu!Haki ya nani -siachi kuchungulia sebule hii hata ki ukimyakimya!

Ester Ulaya said...

ubarikiwe sana Kitururu pamoja sana

ngaizaskids said...

Cm imenibania mamii kesho kwa pc labda