Sunday, May 12, 2013

HERI YA SIKU YA AKINA MAMA DUNIANI: AKINA MAMA WOTE OYEEEEEEEE

Mama anatakiwa apewe heshima zake zoooooote, analisha wanae wawili kwa pamoja na bado ana tabasamu zuri usoni kwake, huu ni upendo wa hali ya juu alionao
Mama anatakiwa asaidiwe pia kwenye majukumu mbali mbali na hili ni moja wapo
Mama huwa yuko tayari kuhakikisha familia yake inakula, hata kama ni kidogo wale kwanza watoto yeye baadae, kikiwa kingi ni furaha kwake kuwa familia yake itashiba vema na kupata afya
Mama anastahili apewe Busu takatifu kama hili ikiwa ni ishara ya kuonyesha upendo kwake na kuthamini ayafanyayo katika jamii

AKINA MAMA WOOOOOTE NAWATHAMINI SANA NA KUWAPENDA MNO, MUNGU NAOMBA UNIBARIKI NIWE MAMA BORA NA MWEMA NIWEZE KUITUNZA FAMILIA YANGU VEMA NA KUITHAMINI JAMII INAYONIZUNGUKA......AMEN

2 comments:

Cymah Wandelt said...

Asante my wii, na Mungu akusimamie siku moja tusherekee na wewe siku hii wakati ukifika. love you sana.

Ester Ulaya said...

MY WII LOVE U TOO, TUOMBE TU UZIMA MUNGU AWEZE KUSHUSHA BARAKA ZAKE